|
กิจกรรมแนะแนวอาชีพและรับสมัครงานเมื่อวันที่ 5 พฤศจิกายน 2557 และวันที่ 7 พฤศจิกายน 2557 ณ อาคารเรียนรวม ห้อง EN 314 และ EN 617 คณะวิศวกรรมศาสตร์ งานกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ได้จัดกิจกรรมแนะแนวอาชีพและรับสมัครงานร่วมกับบริษัทที อาร์ ซี คอนสรัคชั่น จำกัด มหาชนและบริษัท ไดวา คาเซอิ (ไทยแลนด์) จำกัด สำหรับนิสิตชั้นปีที่ 4 ที่กำลังจะจบการศึกษา เพื่อให้นิสิตได้มีโอกาสในการสมัครงานกับบริษัทเอกชน ซึ่งในวันดังกล่าว ได้มีนิสิตชั้นปีที่ 4 ให้ความสนใจเข้าร่วมโครงการในสาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ไฟฟ้า เครื่องกล เคมี สิ่งแวดล้อม อุตสาหการ จำนวน 81 คน
|
|||||||||||||||||||||||||||||||