คณะวิศวกรรมศาสตร์ > เกี่ยวกับคณะ > ประมวลภาพกิจกรรม > เฉลิมฉลองครบรอบ 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 กิจกรรม GEAR VOICE
|
เฉลิมฉลองครบรอบ 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 กิจกรรม GEAR VOICE เวทีเชื่อมสัมพันธ์ นิสิต คณาจารย์และ บุคลากร ผ่านเสียงเพลง โดย มี คณาจารย์ บุคลากร และนิสิต มาร่วมขับร้องเพลงในฐานะแขกรับเชิญ (Guest Voice) ณ ลานเพลิน En Canteen ทุกวันจันทร์ และวันศุกร์ เวลา 12.00- 13.00 น. เริ่ม วันจันทร์ที่ 27 มกราคม 2563 เวลา 12.00 น. ในการนี้ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ รองศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ แย้มเม่น ให้เกียรติขับร้องเพลงเป็นปฐมฤกษ์ ซึ่งกิจกรรมนี้จัดขึ้นมาเพื่อเป็นเวทีแสดงความสามารถทางดนตรีของ Gear NU พร้อมนักร้องรับเชิญ พลอย เดอะวอยซ์ นางสาวสุภัคชญา รัตนใหม่ นิสิตชั้นปีที่ 3 สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ พร้อมบุคลากร และนิสิตผลัดเปลี่ยนกันมอบความสุข ความบันเทิง ร่วมกัน ถ่ายภาพ Cr : จิรวดี ผลประเสริฐ/อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม/ณัฐชา ฮุนพานิช ข่าว Cr : กรรณิกา จำปาทอง IT Cr : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก
|
|||||||