คณะวิศวกรรมศาสตร์ > เกี่ยวกับคณะ > ประมวลภาพกิจกรรม > ผศ.ดร.นินนาท ราชประดิษฐ์ ได้นำนิสิตภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลชั้นปีที่ 4 เข้าศึกษาดูงานนอกสถานที่ ณ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร
|
ผศ.ดร.นินนาท ราชประดิษฐ์ ได้นำนิสิตภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลชั้นปีที่ 4 เข้าศึกษาดูงานนอกสถานที่ ณ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร เมื่อวันที่ 1 ตุลาคม 2562 ผศ.ดร.นินนาท ราชประดิษฐ์ อาจารย์ผู้สอนรายวิชาการออกแบบระบบท่อ ได้นำนิสิตภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลชั้นปีที่ 4 จำนวน 11 คน เข้าศึกษาดูงานนอกสถานที่ ณ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นิสิตได้มีประสบการณ์จริงนอกเหนือจากการเรียนในห้องเรียนเกี่ยวกับห้องเครื่องปรับอากาศภายในโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร ข้อมูล/ข่าว Cr : แพรวไพลิน เกษียรมาตุเรศ IT Cr : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก
|
||||||||