คณะวิศวกรรมศาสตร์ > เกี่ยวกับคณะ > ประมวลภาพกิจกรรม > คณะกรรมการสภาวิศวกร รับรองหลักสูตรวิศวกรรมเครื่องกล
|
คณะกรรมการสภาวิศวกร รับรองหลักสูตรวิศวกรรมเครื่องกล เมื่อวันที่ 14 มีนาคม 2562 คณะกรรมการสภาวิศวกร ได้เดินทางมาประชุมร่วมและตรวจห้องปฏิบัติการ ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เพื่อรับรองปริญญา ประกาศนียบัตร หรือวุฒิบัตรในการประกอบวิชาชีพวิศวกรรมควบคุม หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล
และทางคณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย รองศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ แย้มเม่น คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนันตชัย อยู่แก้ว หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล และคณาจารย์ประจำสาขาวิศวกรรมเครื่องกล ร่วมต้อนรับและร่วมประชุมการตรวจรับรองดังกล่าว
|
|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||