คณะวิศวกรรมศาสตร์ > เกี่ยวกับคณะ > ประมวลภาพกิจกรรม > คณะสังคมศาสตร์ เข้าพบคณบดีเพื่อหารือแนวทางการจัดเก็บข้อมูลคัดกรองนิสิตอาจารย์และบุคลากร
|
คณะสังคมศาสตร์ เข้าพบคณบดีเพื่อหารือแนวทางการจัดเก็บข้อมูลคัดกรองนิสิตอาจารย์และบุคลากร 30 ธันวาคม 2563 คณบดีคณะสังคมศาสตร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภิสา ไวฑูรเกียรติ เข้าพบ รองศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ แย้มเม่น คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เพื่อหารือแนวทางการจัดเก็บข้อมูลคัดกรองนิสิต อาจารย์และบุคลากรของคณะ เพื่อใช้ในจัดเก็บข้อมูลความเสี่ยงการติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 พร้อมนี้ ดร.จิราพร พุกสุขและ ดร.รัฐภูมิ วรานุสาสน์ อาจารย์ประจำภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ ได้นำเสนอข้อมูลต้นแบบระบบการคัดกรองผ่านเว็บไซต์ เพื่อเป็นข้อมูลในการพิจารณาการใช้งานต่อไป ถ่ายภาพ Cr : ศรัณย์ พร้อมเทพ/สันติ อโหสิ ข่าว Cr : กรรณิกา จำปาทอง IT Cr : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก
|
|||