คณะวิศวกรรมศาสตร์ > เกี่ยวกับคณะ > ประมวลภาพกิจกรรม > คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย ดร.เศรษฐา ตั้งค้าวานิช ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายดิจิทัล ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดนิทรรศการ "เรื่องเล่าหนังเก่า"
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย ดร.เศรษฐา ตั้งค้าวานิช ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายดิจิทัล ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดนิทรรศการ "เรื่องเล่าหนังเก่า" คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย ดร.เศรษฐา ตั้งค้าวานิช ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายดิจิทัล ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดนิทรรศการ "เรื่องเล่าหนังเก่า" โดยรองศาสตราจารย์ ดร.ศรินทร์ทิพย์ แทนธานี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยนเรศวร เป็นประธานในพิธี
กิจกรรมในครั้งนี้หอศิลป์มหาวิทยาลัยนเรศวร ร่วมกับ พิพิธภัณฑ์มิตร ชัยบัญชาได้จัดเสวนาในหัวข้อ ![]()
|
||||||||||||||||||||||||||