![คณะวิทยาศาสตร์เข้าศึกษาดูงานห้องปฏิบัติการวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม](picture/small/2024_03_27_15_50_40.jpg)
คณะวิทยาศาสตร์เข้าศึกษาดูงานห้องปฏิบัติการวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนาวิทยาลัยเพื่อการค้นคว้าระดับรากฐาน ซึ่งมีการจัดเสวนาสาธารณะตอน “ครบรอบ 13 ปีการก่อตั้งวิทยาลัยเพื่อการค้นคว้าระดับรากฐาน”](picture/small/2024_03_27_15_39_43.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนาวิทยาลัยเพื่อการค้นคว้าระดับรากฐาน ซึ่งมีการจัดเสวนาสาธารณะตอน “ครบรอบ 13 ปีการก่อตั้งวิทยาลัยเพื่อการค้นคว้าระดับรากฐาน”
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ภายใต้โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานวิจัย](picture/small/2024_03_27_15_12_59.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ภายใต้โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานวิจัย
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ต่อยอดสู่งานวิจัยเชิงพาณิชย์](picture/small/2024_03_27_14_08_53.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ต่อยอดสู่งานวิจัยเชิงพาณิชย์
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ภายใต้โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานวิจัย](picture/small/2024_03_27_14_24_39.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ภายใต้โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานวิจัย
|
![งานกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดงานโครงการสัปดาห์นายช่าง Engineering Job Fair ประจำปีการศึกษา 2566 โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด และอาจารย์ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิต เป็นผู้กล่าวรายงาน](picture/small/2024_03_27_11_59_46.jpg)
งานกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดงานโครงการสัปดาห์นายช่าง Engineering Job Fair ประจำปีการศึกษา 2566 โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด และอาจารย์ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิต เป็นผู้กล่าวรายงาน
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย ดร.เศรษฐา ตั้งค้าวานิช ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายดิจิทัล ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดนิทรรศการ](picture/small/2024_03_06_11_22_45.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย ดร.เศรษฐา ตั้งค้าวานิช ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายดิจิทัล ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดนิทรรศการ "เรื่องเล่าหนังเก่า"
|
![ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร พร้อมด้วยดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่าง](picture/small/430992014_814735254014068_2799936585596018673_n.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร พร้อมด้วยดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่าง "กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม"
|
![รวมภาพบรรยากาศพิธีพระราชทานปริญญาบัตร วันที่ 18 - 20 ก.พ. 2567](picture/small/2024_03_15_11_22_27.jpg)
รวมภาพบรรยากาศพิธีพระราชทานปริญญาบัตร วันที่ 18 - 20 ก.พ. 2567
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ร่วมเป็นเกียรติในพิธีประสาทคุณวุฒิทางวิชาการ (Congregation) ครั้งที่ 20 ประจำปีการศึกษา 2565 ในวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567](picture/small/2024_02_21_09_45_47.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ร่วมเป็นเกียรติในพิธีประสาทคุณวุฒิทางวิชาการ (Congregation) ครั้งที่ 20 ประจำปีการศึกษา 2565 ในวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ จับมือภาควิชานิเทศศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ ฯ กองกิจการนิสิต และกองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม จัดกิจกรรม “From Gearlaxy with love x สัปเหร่อ” สร้างประสบการณ์นิสิตสู่การพัฒนากระบวนการคิดสร้างสรรค์และการต่อยอดเชิงพาณิชย์](picture/small/2024_02_21_11_10_30.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ จับมือภาควิชานิเทศศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ ฯ กองกิจการนิสิต และกองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม จัดกิจกรรม “From Gearlaxy with love x สัปเหร่อ” สร้างประสบการณ์นิสิตสู่การพัฒนากระบวนการคิดสร้างสรรค์และการต่อยอดเชิงพาณิชย์
|
![รวมภาพบรรยากาศงาน โครงการบรรยายพิเศษ โดย ดร.ก้อย สุปัญญดา สุนทรนนธ์ ผู้เขียนหนังสือ “ สมอง CEO” หัวข้อบรรยาย “การปรับตัวกับการทำงาน ในยุค Disruptive “ ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567](picture/small/2024_02_21_10_48_35.jpg)
รวมภาพบรรยากาศงาน โครงการบรรยายพิเศษ โดย ดร.ก้อย สุปัญญดา สุนทรนนธ์ ผู้เขียนหนังสือ “ สมอง CEO” หัวข้อบรรยาย “การปรับตัวกับการทำงาน ในยุค Disruptive “ ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567
|