![](image/executive/411.png)
รศ.ดร.ปิยะนันท์ เจริญสวรรค์
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการ
ขอแสดงความยินดีกับผู้สำเร็จการศึกษาทุกท่าน ขอให้นิสิตนำความรู้ ประสบการณ์ต่างๆ ที่ได้รับในรั้วมหาวิทยาลัยแห่งนี้ ไปใช้ให้ประโยชน์ต่อตนเอง สังคมและประเทศชาติต่อไป ขอให้ทุกก้าวเดินอย่างกล้าหาญ มั่นคง และเลือกสิ่งดีๆ ให้กับชีวิต ขอให้มีความสุขและประสบความสำเร็จในชีวิตตลอดไป