สาส์นจากผู้บริหาร
![](image/executive/chem.png)
สาส์นอวยพรจาก_CHEM
คณาจารย์สาขาวิศวกรรมเคมี
" ในระยะเวลา 4 ปี ที่นิสิตได้ศึกษาในรั้วมหาวิทยาลัยแห่งนี้ จะช่วยบ่มเพาะให้นิสิตมีความกล้าแกร่งและพร้อมที่จะเผชิญโลกของการทำงานในภายหน้า อาจารย์ทุกคนขออวยพรให้นิสิตทุกคนได้รับแต่สิ่งที่ดีในชีวิตและหน้าที่การงาน ประพฤติตนเป็นคนดีของสังคมและรู้จักพัฒนาตนเองให้ก้าวทันเทคโนโลยีเพื่อเป็นวิศวกรที่ดี "