![ประชุมคณะกรรมการติดตามประเมินผลการปฏิบัติงานผู้บริหารระดับคณะ การปฏิบัติงานครบรอบ ปีที่ 3 วาระที่ 2 ในการประชุมครั้งที่ 2/2560](picture/small/DSCN9776.jpg)
ประชุมคณะกรรมการติดตามประเมินผลการปฏิบัติงานผู้บริหารระดับคณะ การปฏิบัติงานครบรอบ ปีที่ 3 วาระที่ 2 ในการประชุมครั้งที่ 2/2560
|
![โครงการ Entaneer Sports Weeks](picture/small/29749233_2099575530278361_2076096554195372963_o.jpg)
โครงการ Entaneer Sports Weeks
|
![โครงการรดน้ำดำหัวในวันปีใหม่ไทย](picture/small/2018_04_10_12_17_46.jpg)
โครงการรดน้ำดำหัวในวันปีใหม่ไทย
|
![งานประเพณีสงกรานต์ และขอพรผู้บริหาร รดน้ำผู้อาวุโส ประจำปี 2561](picture/small/DSCN9711 (1).jpg)
งานประเพณีสงกรานต์ และขอพรผู้บริหาร รดน้ำผู้อาวุโส ประจำปี 2561
|
![การประชุมเพื่อต้อนรับคณาจารย์จากจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย และประชุมความร่วมมือระหว่างสถาบัน](picture/small/DSCN9573 (1).jpg)
การประชุมเพื่อต้อนรับคณาจารย์จากจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย และประชุมความร่วมมือระหว่างสถาบัน
|
![โครงการอบรมการดับเพลิงและการขับขี่ปลอดภัย](picture/small/2018_04_05_12_19_39.jpg)
โครงการอบรมการดับเพลิงและการขับขี่ปลอดภัย
|
![โครงการ Sci-tech](picture/small/2018_04_05_12_06_22.jpg)
โครงการ Sci-tech
|
![โครงการพี่ติวน้อง Static และ Physic II (midterm)](picture/small/28741124_911123409055382_1205639588_n.jpg)
โครงการพี่ติวน้อง Static และ Physic II (midterm)
|
![โครงการประเพณีสงกรานต์ รดน้ำดำหัวอาจารย์ จัดโดยสโมสรนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/DSCN9408 (2).jpg)
โครงการประเพณีสงกรานต์ รดน้ำดำหัวอาจารย์ จัดโดยสโมสรนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![Engineering Job Fair วันศุกร์ที่ 30 มีนาคม 2561 เวลา 08-00-16.00 น. ณ ห้องพระราชทานปริญญาบัตร อาคารอเนกประสงค์ มหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/DSCN9224 (1).jpg)
Engineering Job Fair วันศุกร์ที่ 30 มีนาคม 2561 เวลา 08-00-16.00 น. ณ ห้องพระราชทานปริญญาบัตร อาคารอเนกประสงค์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![การประชุมสภาคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์แห่งประเทศไทย สมัยที่ 40 ครั้งที่ 3 วันศุกร์ที่ 23 มีนาคม 2561](picture/small/IMGL3614.jpg)
การประชุมสภาคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์แห่งประเทศไทย สมัยที่ 40 ครั้งที่ 3 วันศุกร์ที่ 23 มีนาคม 2561
|
![ขอแสดงความยินดีกับทีมจากมหาวิทยาลัยนเรศวรที่ได้รับรางวัลอันดับที่ 2 ในประเภทนักเรียน จากการแข่งขันการประกวดวงจรอิเล็กทรอนิกส์รุ่นเยาว์ ครั้งที่ 17 (The Seventeenth Youth's Electronics Circuit Contest 2018: YECC 2018) ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของงานมหกรรมประกวดเทคโนโลยีสารสนเทศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 17 ที่จัดโดย ศูนย์เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์แห่งชาติ (NECTEC) ในระหว่างวันที่ 14-16 มีนาคม 2561](picture/small/2018_03_23_09_09_43.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับทีมจากมหาวิทยาลัยนเรศวรที่ได้รับรางวัลอันดับที่ 2 ในประเภทนักเรียน จากการแข่งขันการประกวดวงจรอิเล็กทรอนิกส์รุ่นเยาว์ ครั้งที่ 17 (The Seventeenth Youth's Electronics Circuit Contest 2018: YECC 2018) ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของงานมหกรรมประกวดเทคโนโลยีสารสนเทศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 17 ที่จัดโดย ศูนย์เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์แห่งชาติ (NECTEC) ในระหว่างวันที่ 14-16 มีนาคม 2561
|