![คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยอาจารย์ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ร่วมเป็นเกียรติในพิธี ทำบุญคณะศึกษาศาสตร์ ครบรอบ 57 ปี](picture/small/420155017_786494040171523_2727811737866299265_n.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยอาจารย์ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ร่วมเป็นเกียรติในพิธี ทำบุญคณะศึกษาศาสตร์ ครบรอบ 57 ปี
|
![ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ บูรณจารุกร หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ เป็นผู้แทนคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมวันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช](picture/small/2024_02_02_10_22_22.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ บูรณจารุกร หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ เป็นผู้แทนคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมวันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ต่อยอดสู่งานวิจัยเชิงพาณิชย์](picture/small/2024_02_02_11_42_37.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ เสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพคณาจารย์ และนักวิจัยรุ่นใหม่ ต่อยอดสู่งานวิจัยเชิงพาณิชย์
|
![ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ และผู้บริหารคณะ ให้การต้อนรับและเป็นเจ้าภาพในจัดการประชุมหารือความร่วมมือทางด้านงานวิจัยและนวัตกรรม ระหว่าง มหาวิทยาลัยนเรศวร กับสถานเอกอัครราชทูตอังกฤษและโครงการวิทยาศาสตร์ บริติช เคานซิล ในวันที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 10.30 – 13.00 น. ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/2024_02_02_11_26_15.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ และผู้บริหารคณะ ให้การต้อนรับและเป็นเจ้าภาพในจัดการประชุมหารือความร่วมมือทางด้านงานวิจัยและนวัตกรรม ระหว่าง มหาวิทยาลัยนเรศวร กับสถานเอกอัครราชทูตอังกฤษและโครงการวิทยาศาสตร์ บริติช เคานซิล ในวันที่ 15 มกราคม 2567 เวลา 10.30 – 13.00 น. ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![ดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะอาจารย์และนักเรียนโรงเรียนพิริยาลัย จังหวัดแพร่ จำนวน 120 คน เข้าเยี่ยมชม ศึกษาดูงานและแนะแนวการศึกษา ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์](picture/small/420189820_784996293654631_544718538876665494_n.jpg)
ดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะอาจารย์และนักเรียนโรงเรียนพิริยาลัย จังหวัดแพร่ จำนวน 120 คน เข้าเยี่ยมชม ศึกษาดูงานและแนะแนวการศึกษา ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมทำบุญตักบาตร ข้าวสาร อาหารแห้ง เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2567](picture/small/2024_02_02_12_00_12.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมทำบุญตักบาตร ข้าวสาร อาหารแห้ง เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2567
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรและนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมทำบุญตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง แด่พระภิกษุ สามเณร จำนวน 29 รูป เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2567 ของมหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/416338161_777868154367445_2982039177400544066_n.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรและนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมทำบุญตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง แด่พระภิกษุ สามเณร จำนวน 29 รูป เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2567 ของมหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีทำบุญตักบาตรเทศกาลวันขึ้นปีใหม่ และทำบุญอาคารเรียนใหม่ของโรงเรียนอนุบาลและประถมสาธิต มหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/166756_0.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีทำบุญตักบาตรเทศกาลวันขึ้นปีใหม่ และทำบุญอาคารเรียนใหม่ของโรงเรียนอนุบาลและประถมสาธิต มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ และคณะผู้บริหารเข้าร่วมโครงการเวทีผู้บริหารพบประชาคม ครั้งที่ 1 ในวันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุมมหาราช อาคารอุทยานองค์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช (KENCC) มหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/414655336_772534044900856_397364189629632961_n.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ และคณะผู้บริหารเข้าร่วมโครงการเวทีผู้บริหารพบประชาคม ครั้งที่ 1 ในวันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุมมหาราช อาคารอุทยานองค์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช (KENCC) มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![อาจารย์ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ได้เข้าร่วมพิธีปฐมนิเทศนิสิตทุนการศึกษา มหาวิทยาลัยนเรศวร ประจำปีการศึกษา 2566 ที่จัดขึ้นโดยกองกิจการนิสิต เมื่อวันที่ 20 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมอาคารขวัญเมือง](picture/small/415050503_777976754356585_5411792194738874989_n.jpg)
อาจารย์ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ได้เข้าร่วมพิธีปฐมนิเทศนิสิตทุนการศึกษา มหาวิทยาลัยนเรศวร ประจำปีการศึกษา 2566 ที่จัดขึ้นโดยกองกิจการนิสิต เมื่อวันที่ 20 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมอาคารขวัญเมือง
|
![ในวันที่ 19 ธันวาคม 2556 ดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะอาจารย์และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอุดมดรุณี จังหวัดสุโขทัย จำนวน 65 คน เข้าเยี่ยมชม ศึกษาดูงานและแนะแนวการศึกษา ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์](picture/small/412911917_772552938232300_5395403779367917351_n.jpg)
ในวันที่ 19 ธันวาคม 2556 ดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะอาจารย์และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอุดมดรุณี จังหวัดสุโขทัย จำนวน 65 คน เข้าเยี่ยมชม ศึกษาดูงานและแนะแนวการศึกษา ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ จัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนทางวิชาการและวัฒนธรรม “Shinshu-Naresuan online student exchange 2023” ภายใต้ความร่วมมือทางวิชาการฯ ในรูปแบบไฮบริด (Hybrid) กับ Shinshu University ประเทศญี่ปุ่น](picture/small/409868847_765112805642980_8548790151283600923_n.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ จัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนทางวิชาการและวัฒนธรรม “Shinshu-Naresuan online student exchange 2023” ภายใต้ความร่วมมือทางวิชาการฯ ในรูปแบบไฮบริด (Hybrid) กับ Shinshu University ประเทศญี่ปุ่น
|