![คณะวิศวกรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรของคณะวิศวกรรมศาสตร์ ที่ได้รับรางวัลบุคลากรดีเด่น ประจำปีพุทธศักราช 2563](picture/small/2020_06_23_01_21_07.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรของคณะวิศวกรรมศาสตร์ ที่ได้รับรางวัลบุคลากรดีเด่น ประจำปีพุทธศักราช 2563
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดโครงการปฐมนิเทศลูกพระวิษณุกรรมและประชุมผู้ปกครอง (โดยระบบ Online) ผ่านระบบ Facebook Live](picture/small/2020_07_03_11_10_26.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดโครงการปฐมนิเทศลูกพระวิษณุกรรมและประชุมผู้ปกครอง (โดยระบบ Online) ผ่านระบบ Facebook Live
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวพิชยา วงศ์ยา นิสิตภาควิชาวิศวกรรมโยธา ทีมรถกับข้าว 4.0 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ระดับประเทศ กิจกรรม Smart Start by GSB Startup ในการประกวด Creative Idea โจทย์ประจำเดือน พฤษภาคม 2563](picture/small/2020_06_17_15_46_25.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวพิชยา วงศ์ยา นิสิตภาควิชาวิศวกรรมโยธา ทีมรถกับข้าว 4.0 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ระดับประเทศ กิจกรรม Smart Start by GSB Startup ในการประกวด Creative Idea โจทย์ประจำเดือน พฤษภาคม 2563
|
![คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดโครงการ Engineering Boot Camp ครั้งที่ 2 (โดยระบบ Online) ผ่านระบบ Facebook Live](picture/small/106229642_270946220666684_2378461515314093059_n.jpg)
คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดโครงการ Engineering Boot Camp ครั้งที่ 2 (โดยระบบ Online) ผ่านระบบ Facebook Live
|
![หน่วยวิชาการดำเนินการจัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนแบบใหม่ และประกันคุณภาพ ครั้งที่ 5/2563](picture/small/S__30015563.jpg)
หน่วยวิชาการดำเนินการจัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนแบบใหม่ และประกันคุณภาพ ครั้งที่ 5/2563
|
![คณะวิศกรรมศาสตร์ของแสดงความยินดี กับ ดร.ปัญญวัณ ลำเพาพงศ์และคณะฯ ที่ได้รับอนุสิทธิบัตร อุปกรณ์ปรับท่านั่งผู้ป่วยพักฟื้น](picture/small/2021_01_12_16_40_11.jpg)
คณะวิศกรรมศาสตร์ของแสดงความยินดี กับ ดร.ปัญญวัณ ลำเพาพงศ์และคณะฯ ที่ได้รับอนุสิทธิบัตร อุปกรณ์ปรับท่านั่งผู้ป่วยพักฟื้น
|
![เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ ส่งมอบชุดห้องความดันบวกและลบแบบเคลื่อนที่ (Mobile Positive and Negative Pressure Chamber) สำหรับตรวจคัดกรองหาเชื้อ Covid2019 ให้กับโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/DSC06535.jpg)
เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ ส่งมอบชุดห้องความดันบวกและลบแบบเคลื่อนที่ (Mobile Positive and Negative Pressure Chamber) สำหรับตรวจคัดกรองหาเชื้อ Covid2019 ให้กับโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้จัดพิธีวันคล้ายวันสถาปนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร](picture/small/24313.jpg)
เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้จัดพิธีวันคล้ายวันสถาปนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
|
![หน่วยวิชาการดำเนินการจัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนแบบใหม่ และประกันคุณภาพ ครั้งที่ 4/2563 เสวนาในหัวข้อ เรื่อง ประสบการณ์การเรียนการสอนออนไลน์ เพื่อเป็นแนวทางในการจัดการเรียนออนไลน์ของอาจารย์](picture/small/S__29835325.jpg)
หน่วยวิชาการดำเนินการจัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนแบบใหม่ และประกันคุณภาพ ครั้งที่ 4/2563 เสวนาในหัวข้อ เรื่อง ประสบการณ์การเรียนการสอนออนไลน์ เพื่อเป็นแนวทางในการจัดการเรียนออนไลน์ของอาจารย์
|
![เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ ส่งมอบ เครื่องกลเจลล้างเมืองแบบเท้าเหยียบ ให้กับโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร (ปฐมวัยและประถมศึกษา)](picture/small/DSCN8959 (1).jpg)
เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ ส่งมอบ เครื่องกลเจลล้างเมืองแบบเท้าเหยียบ ให้กับโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร (ปฐมวัยและประถมศึกษา)
|
![เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ขอแสดงความยินดีกับ ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ดร. สุวิทย์ กิระวิทยา ที่ได้รับการยอมรับในการเป็นผู้ตรวจสอบรางวัล (IOPscience) จาก Nanotechnology](picture/small/93840218_2597351373854429_4117405840380526592_n.jpg)
เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ขอแสดงความยินดีกับ ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ดร. สุวิทย์ กิระวิทยา ที่ได้รับการยอมรับในการเป็นผู้ตรวจสอบรางวัล (IOPscience) จาก Nanotechnology
|
![เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย นายประเทือง โมราราย ได้จัดทำเครื่องกดเจลล้างมือแบบเท้าเหยียบ ในโครงการร่วมด้วยช่วยกันนวัตกรรมทำด้วยมือ สู้ภัยเชื้อโรคร้าย โควิด-19](picture/small/2020_04_28_15_05_24.jpg)
เฉลิมฉลอง 30 ปี มหาวิทยาลัยนเรศวรในปี 2563 ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ โดย นายประเทือง โมราราย ได้จัดทำเครื่องกดเจลล้างมือแบบเท้าเหยียบ ในโครงการร่วมด้วยช่วยกันนวัตกรรมทำด้วยมือ สู้ภัยเชื้อโรคร้าย โควิด-19
|