เมื่อวันที่ 6-7 สิงหาคม 2560 สโมสรนิสิต ได้จัดโครงการ Gear Seed ตอนวิดวะขาเลา ให้กับนิสิตชั้นปีที่ 1 โดยมีกิจกรรมต่างๆ ดังนี้
1.กิจกรรมละลายพฤติกรรม 2.กิจกรรมสานสัมพันธ์็ครอบครัวใหม่ 3.กิจกรรมฟังบรรยายในหัวข้อ "ประวัติมหาวิทยาลัยนเรศวร และการใช้ชีวิตในมหาวิทยาลัย 4.กิจกรรมฐานสาขา 5.พิธีบายศรีสู่ขวัญ 6.กิจกรรมผูกข้อมือรับน้องใหม่
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.