โครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการเรียนการสอนแบบใหม่ หัวข้อ ทิศทางการพัฒนาหลักสูตรภายใต้หลักการ Outcome-based Educational ของคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร พุธที่ 10 สิงหาคม 2559 เวลา 09.00-16.00 น. ณ ห้องชัยนาท ชั้น 5 โรงแรมท๊อปแลนด์ พลาซ่า
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.