ในวันที่ 8 เมษายน 2559 เวลา 15.00 น. ณ บริเวณโถงชั้น 1 สำนักงานอธิการบดี คณะผู้บริหารคณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้เข้ารดน้ำดำหัว ศาสตราจารย์ ดร.สุจินต์ จินายน อธิการบดี มหาวิทยาลัยนเรศวร และผู้อาวุโสของมหาวิทยาลัยนเรศวร ในเทศกาลสงกรานต์ พร้อมทั้งรับโอวาทจากท่านอธิการบดี
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.