เมื่อวันที่ 21-22 กรกฎาคม 2558 ได้จัดโครงการสัมมนาอบรมผู้นำประชุมเชียร์และรับน้องใหม่ ประจำปีการศึกษา 2558 ณ ห้องประชุม EN 617 อาคารเรียบรวม โดยได้มีการบรรยายใหัความรู้ในการเขียนแผน การให้คำแนะนำ ข้อคิดในการจัดกิจกรรม และให้ระดมความคิดในการเขียนแผนร่วมกับของผู้นำแต่ละด้าน อักทั้งให้มานำเสนอแผน และนำกลับไปแก้ไข ปรับปรุงแผนให้สอดคล้องกับวัตถุประสงค์ของกิจกรรม
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.