เมื่อวันที่ 3 ตุลาคม 2557 ได้มีการประชุมโดยคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมกับ คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากร ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม เข้าพบท่านอธิการบดีมหาวิทยาลัยนเรศวร ณ ห้องประชุมนเรศวร 2 สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยนเรศวร เพื่อหารือเรื่องเกี่ยวกับการออกแบบก่อสร้างอาคารปฏิบัติการวิศวกรรมโยธา และเครื่องจักรทางการเกษตร ณ บึงราชนก ตำบลวังทอง จังหวัดพิษณุโลก
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.