ในวันที่ 19 มิถุนายน 2557 ครูช่างและเจ้าหน้าที่ของคณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้ร่วมสักการะบูชาองค์พระวิษณุกรรม ซึ่งเป็นประเพณีในทุกปีเพื่อเป็นการแสดงความเคารพบูชาต่อองค์พระวิษณุกรรม โดยได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.ศรินทร์ทิพย์ แทนธานี คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เป็นประธานในพิธี
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.