เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 17 มกราคม 2556 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ นำโดย รศ.ดร.วิบูลย์ ชื่นแขก ท่านคณบดี ฯ ได้นำคณะผู้บริหารและบุคลากรของสำนักงานคณบดี เข้าศึกษาดูงาน ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เพื่อศึกษาดูงานการบริหารงานและระบบการปฏิบัติงานของคณะ ฯ และได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.ศรินทร์ทิพย์ แทนธานี คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เป็นผู้กล่าวต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ฯ
ในการนี้ ได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในเรื่องข้อมูล การปฏิบัติงาน เพื่อสร้างเครือข่ายระหว่าง 2 สถาบัน ในอนาคตต่อไป
---------------------------------------
กรรณิกา จำปาทอง เขียนข่าว
ไพโรจน์ อินทศักดิ์ ถ่ายภาพ
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.