ตามที่มหาวิทยาลัย ได้คัดเลือกหลักสูตรวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ เป็นหลักสูตรนำร่องในการรับการประเมินคุณภาพตามเกณฑ์ ASEAN University Network Quality Assurance (AUN-QA) นั้น
วันที่ 19-20 กันยายน 2555 กองพัฒนาประกันคุณภาพการศึกษาร่วมกับคณะวิศวกรรมศาสตร์ จัดโครงการซ้อมการประเมินตนเองหลักสูตรวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ตามแนวทาง AUN-QA ขึ้น ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารวิศวกรรมโยธา ห้อง CE230 นำโดย อาจารย์จินตนา พนมชัยชยวัฒน์ ผู้ช่วยอธิการบดี ดร.สุกิจ ขอเชื้อกลาง รองคณบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนา และ รศ.ดร.วัฒนา พัดเกตุ อาจารย์จากคณะมนุษยศาสตร์ เป็นคณะกรรมการซ้อมตรวจการประเมินคุณภาพการศึกษา
-----------------------------------------------------------------------------
ข่าวโดย : กรรณิกา จำปาทอง/ นิรันดร กาบบัว/ ไพโรจน์ อินทศักดิ์
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.