วันที่ 14 กรกฎาคม 2567 คณะวิศวกรรมศาสตร์ได้จัดโครงการครอบครูพระวิษณุกรรมและไหว้ครูขึ้น ณ ลานพระวิษณุกรรม และโถงใต้อาคารวิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ ในการนี้ได้รับเกียรติจากผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เป็นประธานจุดธูปเทียนบูชาพระวิษณุกรรม ร่วมพิธีบวงสรวงพระวิษณุกรรม และเจิมหนังสือ โดยทางคณะวิศวกรรมศาสตร์ได้มีพิธีการดังต่อไปนี้
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.