วันที่ 29 พฤษภาคม 2567 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ พุทธวงศ์ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากรมหาวิทยาลัยนเรศวร โดยดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ เป็นผู้แทนคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาส มหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ณ ห้องแสดง สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทยจังหวัดพิษณุโลก (NBT)
ขอขอบคุณภาพข่าวจาก : งานประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.