ในวันที่ 19 ธันวาคม 2556 ดร.ปองพันธ์ โอทกานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะอาจารย์และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอุดมดรุณี จังหวัดสุโขทัย จำนวน 65 คน เข้าเยี่ยมชม ศึกษาดูงานและแนะแนวการศึกษา ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.