เมื่อวันที่ 21 กรกฎาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรกฎ นุสิทธิ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมด้วย นางสาวอัมพรรัตน์ เหม็นแดง หัวหน้าสำนักงานเลขานุการ และ นางสาวเพ็ญนภาผ่อง อินยงค์ หัวหน้างานธุรการ เป็นผู้แทนคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งแด่พระภิกษุสงฆ จำนวน 9 รูป เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสถาปนาคณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.