เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาณุ บูรณจารุกร รองคณบดีฝ่ายวิชาการ และ ดร.พลปรีชา ชิดบุรี รองหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมโยธา ผู้แทนคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งแด่พระภิกษุสงฆ จำนวน 9 รูป เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะมนุษยศาสตร์ ณ อาคาร 1 คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.