พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทรงพระกรุณาโปรดเกล้าโปรดกระหม่อมให้ พลเอก สุรยุทธิ์ จุลานนท์ ประธานองคมนตรี เป็นผู้แทนพระองค์ในการมอบปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษาจากมหาวิทยาลัยนเรศวร ประจำปีการศึกษา 2565 ระหว่างวันที่ 20 - 22 มีนาคม 2566 ณ อาคารอุทยานองค์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ซึ่งในวันที่ 20 - 21 มีนาคม 2566 คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้จัดให้มีการฝึกซ้อมเพื่อความพร้อมเพรียงในการเข้ารับปริญญาบัตรที่คณะฯ โดยในปีการศึกษา 2565 มีผู้สำเร็จการศึกษาในระดับปริญญาตรี ปริญญาโท และปริญญาเอกคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้ารับปริญญาบัตร รวมทั้งสิ้น 239 ราย
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.