เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 นายพชรเสฏฐ์ บุญศิริสาริศา รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานเปิดงาน โครงการสัปดาห์งานของนายช่าง Engineering job Fair ประจำปีการศึกษา 2565 พร้อมนี้รองศาสตราจารย์ ดร.ศรินทร์ทิพย์ แทนธานี รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยนเรศวร ให้เกียรติกล่าวต้อนรับผู้มีเกียรติ บริษัทและผู้เข้าร่วมงาน
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.