เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีทำบุญและตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในวันสถาปนาคณะเภสัชศาสตร์ ครบรอบ 29 ปี ณ ห้อง H111 ชั้น 1 อาคาร 1 คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.