เมื่อวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2566 บริษัท ODD software developer & training เข้าพบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กำพล ทรัพย์สมบูรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมลักษณ์ วรรณฤมล กีเยลาโรว่า ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหารธุรกิจและนวัตกรรม เพื่อหารือความร่วมมือด้านการจัด training ในหัวข้อที่เกี่ยวกับการพัฒนาซอฟท์แวร์ ณ ห้อง CE419 คณะวิศวกรรมศาสตร์
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.