เมื่อวันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 อาจารย์ ภัคพงศ์ หอมเนียม รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิต พร้อมด้วย รองคณบดีฝ่ายบริหาร รองคณบดีฝ่ายวิจัยและพัฒนา หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลและหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า ให้การต้อนรับ ผู้บริหารบริษัท โยโกฮามา ไทร์ แมนูแฟคเจอริ่ง (ประเทศไทย) จำกัด ณ ห้อง CE230 ในโอกาสที่ผู้บริหารบริษัทฯ เข้าพบเพื่อประชาสัมพันธ์นำเสนอองค์กร และประชาสัมพันธ์องค์การการรับสมัครงาน ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.