เมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน 2564 คณะวิศวกรรมศาสตร์ นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาจรีย์ ทองสนิท รองคณบดีฝ่ายบริหารและเครือข่ายสัมพันธ์ และบุคลากรของคณะฯ ร่วมเป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคีมหาวิทยาลัยนเรศวร ประจำปีพุทธศักราช 2564 ณ วัดคุ้งวารี ตำบลท่าโพธิ์ อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก เพื่อสมทบทุนบูรณปฏิสังขรณ์ถาวรวัตถุและสืบสานประเพณีอันดีงามของประชาคมชาวมหาวิทยาลัยนเรศวร
ถ่ายภาพ Cr : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม
ข่าว/IT Cr : กรรณิกา จำปาทอง
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.