กองบริการการศึกษาดำเนินการจัดโครงการประชุมสัญจรแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนาหลักสูตรมหาวิทยาลัยนเรศวร ในวันอังคารที่ 30 มีนาคม 2564 เวลา 13.00-16.30 น. ณ ห้อง EN 617 โดยมีคณาจารย์ และเจ้าหน้าที่คณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมโครงการดังกล่าว เพื่อเป็นประโยชน์ต่อการปรับปรุงหลักสูตร พ.ศ.2565 ต่อไป
credit
ข่าว :
ภาพ :
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.