คณะวิศวกรรมศาสตร์ นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ แย้มเม่น คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าอวยพรสวัสดีปีใหม่ 2564 ศาสตราจารย์พิเศษ ดร.กาญจนา เงารังษี อธิการบดี มหาวิทยาลัยนเรศวร และเนื่องในโอกาสเทศกาลวันขึ้นปีใหม่ 2564 คณะวิศวกรรมศาสตร์ ได้นำส่งความสุขและคำอวยพร ให้แก่คณะ ฯ และหน่วยงานต่าง ๆ ภายในมหาวิทยาลัย
ถ่ายภาพ Cr : สันติ อโหสิ/ศรัณย์ พร้อมเทพ
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.