23 ธันวาคม 2562 ผู้แทนคณะวิศวกรรมศาสตร์ นำโดย คุณจำรัส ปลากัดทอง หัวหน้าสำนักงานเลขานุการคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีเปิดนิทรรศการ “ผ้ามัดย้อม” และเยี่ยมชมนิทรรศการ อาทิ การแสดงผ้า เครื่องแต่งกาย และผลิตทำมาจากผ้ามัดย้อม ณ อาคารพิพิธภัณฑ์ผ้า มหาวิทยาลัยนเรศวร
ภาพ/ข่าว Cr : กรรณิกา จำปาทอง
IT Cr : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.