วันที่ 22 กันยายน 2562 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาจรีย์ ทองสนิท รองคณบดีฝ่ายบริหารและเครือข่ายสัมพันธ์ เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญ ตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ณ โถงแก้ว คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ เนื่องในโอกาสงานวันคล้ายวันสถาปนา คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ ครบรอบปีที่ 18
ข่าว Cr : กรรณิกา จำปาทอง
ไม่มีข้อมูล
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.