21 กันยายน 2562 รองคณบดีฝ่ายบริหารและเครือข่ายสัมพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาจรีย์ ทองสนิท เข้าร่วมพิธีฉลองสารตราตั้ง และสถาปนานายกสโมสรโรทาแรคท์เม็ดทราย เอ็นยู และคณะบริหารปี 2562-2563 ซึ่งจัดขึ้น ณ ห้อง MD237 คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ มหาวิทยาลัยนเรศวร โดยสโมสรฯ ดังกล่าว มีเป้าหมายในการช่วยเหลือสังคม ด้วยความรู้และความสามารถจากสาขาวิชาที่กำลังศึกษา
ข่าว Cr : กรรณิกา จำปาทอง
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.