วันที่ 2 สิงหาคม 2562 สภาข้าราชการ พนักงานและลูกจ้าง มหาวิทยาลัยนเรศวร จัดโครงการสัมมนาความก้าวหน้าในการจัดทำผลงานวิชาการสายสนับสนุน โดยได้รับเกียรติจากศาสตราจารย์พิเศษ ดร.กาญจนา เงารังสี อธิการบดีมหาวิทยาลัยนเรศวร เป็นประธานในการกล่าวเปิดโครงการ
ถ่ายภาพ Cr : สันติ อโหสิ
IT Cr : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.