เมื่อวันที่ 24 กรกฏาคม 2562 คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ขอเข้าพบ นายจตุธรรม เรืองจุติโพธิ์พาน ผู้อำนวยการการไฟฟ้า เขต 2 การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จ.พิษณุโลก เพื่อเข้าหารือความร่วมมือความกับการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค เขต 2 ในการพัฒนาความเป็นเลิศทางวิชาการ วิจัยและพัฒนาบุคลากร ให้รองรับยุทธศาสตร์ของประเทศในด้านความสามารถในการแข่งขัน
ข้อมูล/เขียนข่าว Cr : ณัฐชา ฮุนพานิช
ภาพ Cr : รุ่งนภา ท่วมไธสง
IT Cr : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.