18 เมษายน 2562 คณะวิศวกรรมศาสตร์นำโดย รองศาสตราจารย์ดร.สุชาติ แย้มเม่นคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ ผู้บริหารและบุคลากรเข้าร่วมงานสืบสานประเพณีสงกรานต์ ของมหาวิทยาลัยนเรศวรประจำปี 2562 ณพิพิธภัณฑ์ผ้า พร้อมนี้ ได้มีการรดน้ำขอพรผู้บริหารมหาวิทยาลัยเพื่อเป็นสิริมงคล แก่ตนเอง เป็นขวัญกำลังใจในการทำงาน และ เป็นการทำนุบำรุงวัฒนธรรม ศาสนา ให้สืบทอดดำรงอยู่ต่อไป
ถ่ายภาพ Cr: สันติโหสิ
เขียนข่าว Cr : กรรณิกา จำปาทอง
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.