เมื่อวันศุกร์ที่ 15 มีนาคม 2562 เวลา 11.30-13.00 น. คณะวิศวกรรมศาสตร์ได้จัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ฯ ครั้งที่ 3 มีการบรรยายในหัวข้อ Leader in innovation โดย ดร.ปัญญวัณ ลำเพาพงศ์ อาจาย์ประจำภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลร่วมพูดคุย แลกเปลี่ยนเรียนรู้ถึงประสบการณ์ที่ได้รับ
Copyright © Faculty of Engineering Naresuan University. All rights reserved.