โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยนเรศวร ประชาสัมพันธ์นิสิตมหาวิทยาลัยนเรศวรให้มารับบริการตรวจรักษาในเวลาราชการ
โดยจัดให้มี หน่วยปฐมภูมิ (ข้าง Top Mart) ให้บริการตรวจรักษาสำหรับนิสิต บุคลากรมหาวิทยาลัยนเรศวร ซึ่งเปิดให้บริการ ในเวลาราชการ 08.00 - 16.00 น. ยกเวินวันหยุดราชการ ทั้งนี้นิสิตที่มาตรวจรักษาจะได้รับใบรับรองแพทย์ยืนยันว่ามาตรวจจริงในวันเวลาดังกล่าว หากกรณีอุบัติเหตุและเจ็บป่วยฉุกเฉิน สามารถรับบริการ ณ หน่วยอุบัติเหตุและฉุกเฉินได้ตลอด 24 ชม.
รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 15-02-2556
โดย : นิรันดร กาบบัว