ด้วยสาขาวิชวิศวกรรมพอลิเมอร์ สำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เดินทางมาประชาสัมพันธ์หลักสูตร และรายละเอียดทุนการศึกษาระดับ ปริญญาโท-เอก สำหรับปีการศึกษา 2555-2556 ของสาขาวิชาวิศวกรรมพอลิเมอร์ ให้กับนักศึกษาสาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการในระดับปริญญาตรี และ โท โดยเฉพาะหลักสูตรสาขาวิชาวิศวกรรมเคมี และวิศวกรรมวัสดุ ในวันศุกร์ที่ 21 ธันวาคม 2555 เวลาตั้งแต่ 13.00 น. เป็นต้นไป ณ ห้อง EN 617 โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อุทัย มีคำ เป็นผู้ให้ข้อมูลเกี่ยวกับหลักสูตรและทุนการศึกษาดังกล่าว โดยจะบรรยายในหัวข้อ Engineering Approach in Bioplastics: Presence and Future Trend เป็นเวลา 2 ชม. รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 07-12-2555
โดย : นิรันดร กาบบัว