รองศาสตราจารย์ ดร.ศรินทร์ทิพย์ แทนธานี คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีเปิดงานและเยี่ยมชมบูธต่าง ๆ ในงาน “มหกรรมงานออนไลน์สู่อาชีพแห่งอนาคต” ณ ห้องพระราชทานปริญญาบัตร อาคารอเนกประสงค์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
--------------------------------------------------------
ภาพ / ข่าว : กรรณิกา จำปาทอง
วันที่ลงข่าว 04-07-2555
โดย : นิรันดร กาบบัว