ขอเรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วม จัดกิจกรรม “From Gearlaxy with love x สัปเหร่อ” และกิจกรรมเสวนาและบรรยาย ในหัวข้อ “จาก Start-up สู่ธุรกิจภาพยนตร์ในระดับแนวหน้า” โดยวิทยากรบรรยายจากทีมผู้กำกับและนักแสดงจากภาพยนต์ เรื่อง“สัปเหร่อ” ร่วมกับกองกิจการนิสิต, กองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม และภาควิชานิเทศศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 – 23.00 น.
วันที่ลงข่าว 02-02-2567
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ