ขอเชิญชวนคณาจารย์ และนักวิจัย เข้าร่วมกิจกรรม Research Day ครั้งที่ 2 ใน Theme: “Stepping Toward Opportunities” ภายใต้หัวข้อ Tech Canvas, Business Canvas and Impact Pathway ในวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 -16.30 น. ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร โดยหากท่านมี(ร่าง) ข้อเสนอโครงการวิจัย เพื่อเตรียมขอรับทุนจากหน่วยบริหารจัดการทุนเพื่อเพิ่มขีดความสามารถในการแข่งขันของประเทศ (บพข.) ให้นำมาด้วย เพื่อให้ที่ปรึกษาอาวุโส (ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัครวิทย์ กาญจนโอภาษ) ได้ช่วยชี้แนะแนวทางการเขียนข้อเสนอโครงการ ฯ เพื่อเสนอและขอรับทุน ฯ ต่อไป
วันที่ลงข่าว 31-01-2567
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ