ด้วย คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้ดำเนินการติดตามคุณภาพผู้ที่สำเร็จการศึกษาระดับปริญญาตรี ปีการศึกษา 2565 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อนำผลที่ได้รับมาใช้เป็นแนวทางในการปรับปรุง และพัฒนาหลักสูตรให้มีความเหมาะสมและมีประสิทธิภาพมากขึ้น เพื่อให้ดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
วันที่ลงข่าว 12-01-2567
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ