ด้วย คณะวิศวกรรมศาสตร์ จะจัดโครงการคืนสู่เหย้าศิษย์เก่าสัมพันธ์ ในวันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2566 เวลา 17.00-20.00 น. ณ ลานจอดรถอาคารวิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ให้กับบัณฑิตที่จะมารับปริญญาฯ ทางคณะฯ จึงใคร่ขอเรียนเชิญบัณฑิตใหม่ทุกท่าน เข้าร่วมงานในวัน เวลา และสถานที่ดังกล่าว โดยขอให้บัณฑิตยืนยันการเข้าร่วมงานเลี้ยงเพื่อจะได้สำรองโต๊ะ ให้เพียงพอกับผู้มาร่วมงานฯ และขอความอนุเคราะห์บัณฑฺิต ยืนยันการเข้าร่วมงานฯ ภายในวันที่ 13 มีนาคม 2566 ตาม QR Code รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 17-03-2566
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ