คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวรขอแสดงความยินดี กับ นางสาวฉัตรฑริกา อุตชี นิสิตชั้นปีที่ 4 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ที่ได้รับทุนศึกษาต่อระดับปริญญาโท ณ Gunma University ประเทศญี่ปุ่น จาก Gunma University Graduate School of Science and Technology Scholarship Program - "Education Program on Intelligence and Control for Developing Human Resources of Japanese Companies (Special Program on Intelligence and Control)"
วันที่ลงข่าว 15-02-2566
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ