ด้วย มูลนิธิโกมล คีมทอง เป็นองค์กรพัฒนาเอกชน ร่วมกับ สำนักสนับสนุนการควบคุมปัจจัยเสี่ยงหลัก สสส.ดำเนินโครงการ "อาสาสมัครร่วมใจ ชุมชนร่วมทำ : ลดยาสูบและอุบัติเหตุทางถนน" เพื่อสร้างกระบวนการเรียนรู้อันจะนำมาซึ่งความเข้าใจสภาพปัญหาที่เกิดขึ้น และสามารถร่วมกับชุมชนออกแบบแผนรับมือกับปัญหาดังกล่าวได้ จึงใคร่ประชาสัมพันธ์โครงการฯ ดังกล่าว รายละเอียดตามแนบ รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 23-11-2564
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม