ตามที่ชมรมอดีตผู้นำมหาวิทยาลัยนเรศวร ร่วมกับ กองกิจการนิสิต มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้จัดโครงการ NU VIRTUAL RUN 2020 ในเดือนมีนาคม - เมษายน 2564 ณ มหาวิทยาลัยนเรศวร โดยเป็นกิจกรรมที่กระตุ้นให้เกิดการมีส่วนร่วมของศิษย์เก่ามหาวิทยาลัย ตามยุทธศาสตร์ด้านการพัฒนานิสิตและศิษย์เก่า กลยุทธ์ที่ 1.5.2 พัฒนาระบบความสัมพันธ์และเครือข่ายความร่วมมือระหว่างมหาวิทยาลัยกับศิษย์เก่าฯ รับสมัครโครงการฯ ที่ www.nurun.run หรือ กรอกเอกสารการสมัครพร้อมชำระเงินค่าสมัคร จำนวน 550 บาท ผ่านบัญชีกรุงศรีอยุธยา สาขามหาวิทยาลัยนเรศวรฯ รายละเอียดตามแนบ รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 09-03-2564
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม